Thiết kế Adobe Illustrator sự kiện 20/10 ngày phụ nữ Việt Nam

Trang chủ Diễn đàn Quảng cáo – Rao vặt Bình Định Thiết kế Adobe Illustrator sự kiện 20/10 ngày phụ nữ Việt Nam

Chủ đề này bao gồm 0 phản hồi, có 1 voice, và đã được cập nhật lần cuối cùng cách đây khoảng Rao vặt Nha Trang Rao vặt Nha Trang 1 tháng trước.

Đang xem bài viết thứ 1 (trong tổng số 1 bài viết)
  • Người viết
    Rao vặt Nha Trang
    Rao vặt Nha Trang
    Thành viên

<div class=”bbWrapper”>Gửi các bạn bộ ảnh siêu đẹp của mình.<br>
    <br>
    Đầu tiên là thiết kế Email footer ngày 20/10 dành cho các công ty tập đoàn lớn, cái này dùng để sale và các bộ phận đặt dưới mỗi mail gửi cho khách hàng.<br>
    Đơn cử như trong hình là mail ở côn ty của mình.<br>
    <div class=”lbContainer lbContainer–inline” title=”Email footer ngày 20/10 của webmail tại công ty của mình mar1.galina@haidanggroup.com” data-xf-init=”lightbox” data-lb-single-image=”1″ data-lb-container-zoom=”1″ data-lb-trigger=”.js-lbImage-attachment22″ data-lb-id=”attachment22″>

<div class=”lbContainer-zoomer js-lbImage-attachment22″ data-src=”https://teamnhatrang.com/attachments/1571200947936-png.22/” aria-label=”Zoom”></div>

Email footer ngày 20/10 của webmail tại công ty của mình mar1.galina@haidanggroup.com
    </div><br>
    <br>
    Tải về – Download:<br>
    <br>
    thiết kế 20/10<br>
    <br>
    <br>
    Tiếp theo là file thiết kế màn hình LED trên sân khấu tầng 2 của khách sạn mình làm việc.<br>
    Kích hước của thiết kế là 704 x 1920px nhé.<br>
    các bạn có thể dùng file mail footer để chỉnh lại nha, chứ file màn hình LED mình quên lưu rồi<br>
    <div class=”lbContainer lbContainer–inline lbContainer–canZoom” title=”23″ data-xf-init=”lightbox” data-lb-single-image=”1″ data-lb-container-zoom=”1″ data-lb-trigger=”.js-lbImage-attachment23″ data-lb-id=”attachment23″>

<div class=”lbContainer-zoomer js-lbImage-attachment23″ data-src=”https://teamnhatrang.com/attachments/1571201592969-png.23/” aria-label=”Zoom”></div>

23
    </div></div>

Đang xem bài viết thứ 1 (trong tổng số 1 bài viết)

Bạn cần đăng nhập để phản hồi chủ đề này.